วันไม่ซื้อของ

Posted by admin

พูดถึงว่า 1 วันนักเรียนใช้เงินเท่าไหร่ และ 1 เดือนนักเรียนใช้เงินเฉลี่ยแล้ว 1 เดือนเสียเงินไปกับอะไรมากที่สุด ถ้าจะซื้อของสัก 1 อย่าง ต้องคิดถึงอะไรบ้าง(มีเอกสารแนบมา)
\
แจง+เอ?.5/2/46

Materials: 
ของอะไรก็ได้ที่ครูเตรียมมาให้ดูและพูดถึงว่าทำไมจึงใช้ของสิ่งนี้มีความจำเป็นอะไรทำไมจึงซื้อมัน

Post new comment

CAPTCHA
This question is for testing whether you are a human visitor and to prevent automated spam submissions.